Wellcome

2021 tháng 3

Cuối cùng thì bộ film tạo nên cơn sốt phòng vé trên khắp Châu Á năm 2001 là My Sassy Girl Cô Nàng Ngổ Ngáo cũng sẽ được chuyển thể sang phiê

2021-03-31 0 Bình luận

Cuối cùng thì bộ film tạo nên cơn sốt phòng vé trên khắp Châu Á năm 2001 là My Sassy Girl - Cô Nàng Ngổ Ngáo cũng sẽ được chuyển thể sang phiên bản Việt. Chúc cho anh Dương Trí Toàn và ekip của Live M
Đội quân bỉm sữa hình thành sau đúng 1 tháng 15 ngày

2021-03-30 0 Bình luận

Đội quân bỉm sữa hình thành sau đúng 1 tháng 15 ngày. Ngoài sức tưởng tượng của bản thân. Cảm ơn các chị em đã tin tưởng mẹ Bơ và yêu mến Amla. Hãy chung tay xây dựng một Laco vững mạnh và đưa Amla tớ
Lâu lắm mới tổ chức một ct ngoài trời

2021-03-30 0 Bình luận

Lâu lắm mới tổ chức một ct ngoài trời.Ông trời làm sao ý...Mưa- Vô duyên. Khán giả nhiệt tình lắm,cả người già người trẻ háo hức đi xem.Hic XB TL cũng đầy hào hứng mà chả đc diễn.Chỉ kịp chụp hình cùn
Tưởng Mình Đã Chai Sạn Với Mọi Thứ Trên Đời Đặc Biệt Là Với Bạc Tiền

2021-03-29 38 Bình luận

Tưởng Mình Đã Chai Sạn Với Mọi Thứ Trên Đời , Đặc Biệt Là Với Bạc Tiền . Nhưng Khi Nhận Được Số Tiền Gấp 03 Lần Số Tiền Mình Báo Kể Cả Cước Bưu Điện Của 01 Bạn Đọc Lấy Sách "Đợi Anh Về " Cũng Thật Sự
Khổ như chị đến thế thôi Lẽ sao trời cứ bắt người khổ thêm

2021-03-29 7 Bình luận

Khổ như chị, đến thế thôi Lẽ sao trời cứ bắt người khổ thêm.. Ngôi nhà dọ dẹo chẳng kém thân phận của chị. Ngày mưa thì trong nhà như ngoài sân, ngày nắng thếch thác chẳng đủ bóng mát che cái ban thờ
Mách bạn những mẫu decor phòng khách đẹp, sang trọng
Mách bạn những mẫu decor phòng khách đẹp, sang trọng

2021-03-28 0 Bình luận

Phòng khách là một không gian quan trọng đối với mỗi gia đình. Chính vì thế, gia chủ luôn chú trọng trong quá trình thiết kế và bày trí. Nếu bạn chưa biết nên lựa chọn decor phòng khách như thế nào ch
Ngày mới có thêm những điều thú vị thêm những khoảnh khắc ngọt ngào để tình yêu ngày thêm sâu đậm

2021-03-28 1 Bình luận

Ngày mới.có thêm những điều thú vị,thêm những khoảnh khắc ngọt ngào,để tình yêu ngày thêm sâu đậm. Bạn ấy lại chuẩn bị đi diễn xa..cũng thấy buồn vì phãi xa bạn ấy 1 thời gian dài..nhung đó là cv,
Phàm _ Làm người ất sẽ có lúc đúng lúc sai

2021-03-28 1 Bình luận

Phàm: _ Làm người ất sẽ có lúc đúng,lúc sai _Làm người ất có người tốt người xấu -làm người ất có người sang kẽ hèn mọn Xã hội là sự hòa lẫn giữa đúng và sai,giữa tốt và xấu..và là sự kết hợp
Tết năm nào mình cũng bày bừa trưng bày này nọ để chụp ảnh gia đình

2021-03-27 18 Bình luận

Tết năm nào mình cũng bày bừa trưng bày này nọ để chụp ảnh gia đình. Nhưng đã bao năm qua chụp xong mình toàn save hình vô ổ cứng rồi ỉm luôn, bamẹ không bao giờ coi lại được mấy tấm hình :)) Cho nên
HÃY CHO ĐI BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC NHIỀU HƠN THẾ

2021-03-26 8 Bình luận

HÃY CHO ĐI, BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC NHIỀU HƠN THẾ! Một thùng quýt đầy do chủ vườn mà AE chúng tôi đã "Đi bón NIỀM TIN" từ năm trước gửi đến thay cho lời muốn nói.... Với AE tôi, Món quà của "NIỀM TIN" là món
5000 AE Facebook giúp mình với cậu nhóc nhà mình 5t sau khi xem nhóm nhạc HKTM The Five thì rất thích và cứ yêu cầu mẹ cho cậu ấy đi học giố

2021-03-26 0 Bình luận

5000 AE Facebook giúp mình với, cậu nhóc nhà mình 5t sau khi xem nhóm nhạc HKTM-The Five thì rất thích và cứ yêu cầu mẹ cho cậu ấy đi học giống vậy nè. https://www.youtube.com/watch?v=_Ci9HAjtWzk Nhà
Một buổi tối ấm cúng bên các mẹ các em học sinh các em cùng đồng hành với mình trên con đường nhiều thử thách sắp tới

2021-03-25 4 Bình luận

Một buổi tối ấm cúng bên các mẹ, các em học sinh, các em cùng đồng hành với mình trên con đường nhiều thử thách sắp tới. Chuẩn bị tiễn biệt tháng 7 và chào đón 1 tháng 8 nhiều thành công và niềm vui h
Một ngày cuối tuần nhiều niềm vui cùng 1 số bạn mới

2021-03-25 2 Bình luận

? Một ngày cuối tuần nhiều niềm vui cùng 1 số bạn mới. Hứa hẹn những ngày dài, ăn, ngủ, ở, phượt cùng tây, đắm chìm vào tiếng thực tế hàng ngày ? Phải ở cùng với Tây mới biết là có rất nhiều câu chuy
Kiếm cho khách sẵn bé bán luôn tẩy tế bào chết dạng kem cua Watsons ạ khách e nói mượt và mịn da lắm em test thử thi thơm va mềm thật á khác

2021-03-24 3 Bình luận

Kiếm cho khách sẵn bé bán luôn , tẩy tế bào chết dạng kem cua Watsons ạ, khách e nói mượt và mịn da lắm , em test thử thi thơm va mềm thật á khách. Loại kem chứ ko phải gel nen chất mượt, có 4 mùi , t
Ai mê thiết kế xinh cua kate spade ma mắc quá thì qua em hiệu juststar cao cấp của Qc nhưng thiết kế của Hàn nhé

2021-03-24 2 Bình luận

Ai mê thiết kế xinh cua kate spade ma mắc quá thì qua em hiệu juststar cao cấp của Qc nhưng thiết kế của Hàn nhé. Chất liệu và thiết kế ko thua e kate đâu ma giá mềm lắm, dễ thuoung va lạ thì cứ về độ
Ngày còn trẻ con sáng ngủ dậy thấy có một vết vôi bôi trên cổ thì biết ngay hôm nay là 5 5 Al tết giết sâu bọ

2021-03-23 3 Bình luận

Ngày còn trẻ con, sáng ngủ dậy thấy có một vết vôi bôi trên cổ thì biết ngay hôm nay là 5/5 (Al) tết giết sâu bọ. Mẹ đã đi làm, để phần cho bọn trẻ các loại quả chua và vài món đặc trưng cho ngày tết
THĂM CÂY DI SẢN và THƯỞNG THỨC QUẢ NGON

2021-03-23 5 Bình luận

THĂM CÂY DI SẢN và THƯỞNG THỨC QUẢ NGON Cám ơn trời đất, cám ơn các vị thần linh, cám ơn người xưa đã để lại cho đời nay một cây cổ thụ đẹp như tranh vẽ. Năm nay cây muỗm cổ thụ (700 năm) lại sai trữu
Bữa trưa nhanh cho 2 mẹ con Nui nơ xào ruốc nấm rau củ

2021-03-22 3 Bình luận

Bữa trưa nhanh cho 2 mẹ con - Nui nơ xào ruốc nấm rau củ. Tưởng ko ngon mà ngon ko tưởng, Tony chén hết 1 dĩa đầy, mẹ ăn còn ngồi xin thêm ? Vô cùng hài lòng nết ăn của bạn nhỏ, đi đâu ăn gì cũng được
Nhờ Facebook lưu lại những khoảnh khắc mà có lẽ nếu cho ta chọn lựa ta sẽ vẫn kg hề thay đổi

2021-03-22 43 Bình luận

Nhờ Facebook lưu lại những khoảnh khắc mà có lẽ nếu cho ta chọn lựa ta sẽ vẫn kg hề thay đổi! Ngồi trước biển với ly cà phê cảm nhận về cuộc đời thấy thật thi vị! Nếu kg có những con sóng vỗ về, bờ c
Tại sao nên lựa chọn thi công vách ngăn vệ sinh laminate?
Tại sao nên lựa chọn thi công vách ngăn vệ sinh laminate?

2021-03-21 0 Bình luận

Tại các công trình nhà vệ sinh công cộng ở trung tâm thương mại, siêu thị, nhà ga, sân với đông người sử dụng, sử dụng thi công vách ngăn vệ sinh để tạo ra sự riêng tư đồng thời nâng cao bộ mặt chuyên