Wellcome

2020 tháng 1

Hôm qua Cún tắm mẻ kem mới nhưng thật sự là bản thân Cún thấy ko được chất lượng như mọi khi

2020-01-13 1 Bình luận

Hôm qua Cún tắm mẻ kem mới, nhưng thật sự là bản thân Cún thấy ko được chất lượng như mọi khi. Chắc do làm số lượng quá nhiều nên ko đều. Nhưng khách thì vẫn khen tấm tắc. Thấy oải oải mà nghe khách đ
Ngày gặp bên Hàn em trai nhỏ nói về ước mơ quay về Việt Nam lập nghiệp dù em giỏi tiếng Hàn và có nhiều cơ hội ở lại với công việc ổn định

2020-01-13 0 Bình luận

Ngày gặp bên Hàn, em trai nhỏ nói về ước mơ quay về Việt Nam lập nghiệp dù em giỏi tiếng Hàn và có nhiều cơ hội ở lại với công việc ổn định. Chị bảo em hãy suy nghĩ kỹ về điều đó, và chị nói thử thách
Thời đại của tôi có thứ tình mang tên tương tác

2020-01-13 2 Bình luận

Thời đại của tôi có thứ tình mang tên tương tác ! Em đổi bìa khoe cái shop shopee xinh xinh –“Nhân Duyên HD “ :P ai cần gì thương nhớ e ha. Còn e sẽ hạn chế k đăng trên tường nữa. Vì anh/chị/em sẽ y
Chiếu điều hoà em bán con gái nuôi e nằm

2020-01-12 3 Bình luận

Chiếu điều hoà em bán con gái nuôi e nằm ? khách không lo không giống hình nha . Nằm chiếu này chỉ có ghiền vì mát rượi nhà có bé nhỏ em khuyên nằm cái này nha . Thêm mẫu Chiếu 3D ??Vì sao nên chọn c
Cuối tuần này đi chơi 1 6 ở đâu nhỉ mà cả bé vs mẹ đều vui

2020-01-12 0 Bình luận

Cuối tuần này đi chơi 1/6 ở đâu nhỉ mà cả bé vs mẹ đều vui? Đi làm sữa tắm đii ? Nhân ngày Quốc tế thiếu nhi 1/6, Naunau Hanoi mong muốn mang đến cho các bé từ 05 tuổi trở lên một trải nghiệm thú vị.
Nếu Bạn Đang xem Clip này Cho dù bạn là ai đi nữa nếu trong đời đã từng có những khoảnh khắc làm việc cùng tôi học tập cùng tôi toả sáng cùn

2020-01-12 11 Bình luận

Nếu Bạn Đang xem Clip này ! ........ ........ Cho dù bạn là ai đi nữa , nếu trong đời đã từng có những khoảnh khắc làm việc cùng tôi, học tập cùng tôi, toả sáng cùng tôi, cười cùng tôi hay ngồi trà đ
Lần đầu tiên phơi thân già ra chụp ảnh quảng cáo bánh cho thằng em Chứng kiến hành trình bỏ lại tất cả của em ấy khi một thân một mình qua Ú

2020-01-12 42 Bình luận

Lần đầu tiên phơi thân già ra chụp ảnh quảng cáo bánh cho thằng em... Chứng kiến hành trình “bỏ lại tất cả” của em ấy khi một thân một mình qua Úc 2 năm học làm bánh mới thấy sẽ không có đam mê nào hi
Người ơi còn nhớ bài hát này không

2020-01-11 1 Bình luận

Người ơi còn nhớ bài hát này không? Bài giảng thánh lễ hôn phối hôm nay của cha: Có hai vợ chồng nọ có 1 cái đồng hồ rất quý giá. Một ngày kia khi chồng bỏ quên cái đồng hồ ở đâu tìm mãi mà không thấ
CA _HÔ NG_MÔ T_NĂ NG THI T_TRĂ NG_I T_XƯƠNG THƠM_NGON_RA N_GIO N

2020-01-11 1 Bình luận

#CÁ_HỒNG_MỘT_NẮNG #THỊT_TRẮNG_ÍT_XƯƠNG #THƠM_NGON_RÁN_GIÒN Cá hồng về Tre Việt phải rán test chất lượng luôn. Vì đợt này ít nắng quá không biết cá có ngon không. Mà thật may, cá vẫn ngon lắm
CHẢ BỀ BỀ đổi món cho ngày đầu tuần thì sao nhỉ D

2020-01-11 0 Bình luận

CHẢ BỀ BỀ đổi món cho ngày đầu tuần thì sao nhỉ :D Cả nhà mình đi chơi về muộn, hay đột xuất có khách, hoặc chỉ là muốn đổi món thì đừng quên CHẢ BỀ BỀ HOMEMADE của Tre Việt nhé :D ☑️ #Chảbềbề có cả l
HÀNG MỚI VỀ NHO XANH SUGER CRUNCH của Mỹ vừa về

2020-01-11 0 Bình luận

??? [[[ HÀNG MỚI VỀ ]]] ? NHO XANH SUGER CRUNCH của Mỹ vừa về ? NHO XANH VỤ MỚI gây nghiện, giòn đôn đốp mà ngọt ngon mê lòng người luôn, chùm cũng to đẹp ứ chê được điểm gì :) SUGER CRUNCH là chủng N
Không gian mà ở đó chẳng khi nào thấy hết năng lượng

2020-01-10 14 Bình luận

Không gian mà ở đó chẳng khi nào thấy hết năng lượng. Chắc có mình biết ?, là những đêm sáng đèn trước, trong 02 ngày học ý. Lớp học mà được nhận nhiều sự yêu thương lắm ý. Nho cực ngon của Hằng Bùi ❤
Giờ mới để ý dù mình ế nhăn răng nhưng lại viết khá nhiều bài liên quan đến đám cưới hoặc hay được mở trong đám cưới đời trớ trêu vậy đấy _

2020-01-09 62 Bình luận

Giờ mới để ý dù mình ế nhăn răng nhưng lại viết khá nhiều bài liên quan đến đám cưới hoặc hay được mở trong đám cưới ( đời trớ trêu vậy đấy *_*) 1. Đơn Xin Từ Bạn - Pham Toan Thang & Việt Vân 2. Là c
Gần đây tôi đã rất xúc động từ một đám cưới

2020-01-09 6 Bình luận

Gần đây tôi đã rất xúc động từ một đám cưới . Trong đám cưới, người cha nói với con rể: "Tôi là người đầu tiên nắm tay cô ấy, không phải cậu Người đầu tiên hôn cô ấy là tôi, không phải là cậu Người đầ
Nghĩ về SỰ GIẢI CỨU Không phải chỉ heo vịt dưa cà chua Đăng lại một bài thơ viết năm ngoái

2020-01-09 0 Bình luận

Nghĩ về SỰ GIẢI CỨU (Không phải chỉ heo, vịt, dưa, cà chua... Đăng lại một bài thơ viết năm ngoái). CUỘC CỜ PHỦI Tiến lên! Tiến lên! Tiến lên! Tiến lên? Rồi đi đâu? - Anh là con tốt lụt Trong một ván
Chúc mừng sinh nhật cô gái Yuki Nguyen Hiền lành nhân hậu và thánh thiện của em

2020-01-09 5 Bình luận

Chúc mừng sinh nhật cô gái Yuki Nguyen Hiền lành - nhân hậu và thánh thiện của em ?? Có người từng hỏi, điều gì làm em thân thiết với chị vậy? em đã từng tự hỏi như vậy. Và câu trả lời luôn nằm ở mỗi
BVLGARI ROSE GOLDEA Mùi hoa hồng đẹp nhất mình từng được ngửi

2020-01-08 0 Bình luận

?✨BVLGARI ROSE GOLDEA✨? Mùi hoa hồng đẹp nhất mình từng được ngửi. Hồng trong vắt, sáng và đẹp. Dịu dàng như một nàng thơ ??? Hoa hồng là vua của các loài hoa, thì Rose Goldea có lẽ phải ví von là v
Sau bao nhiêu ngày không về Hải Phòng

2020-01-08 74 Bình luận

Sau bao nhiêu ngày không về Hải Phòng. Đêm qua vừa về anh trai đã gọi điện bảo mai mày cf với anh không anh quên mặt mày rồi. Bonus thêm là mày mặc cái gì nó trông giống con gái tí. Chứ tao ngồi với m
Piccioni thật là một tổ chim may mắn

2020-01-08 3 Bình luận

Piccioni thật là một tổ chim may mắn!
Rộn ràng ngày thu hoạch Thế là các luống rau trong khu vườn nhỏ xinh đã sạch bay sau 1 ngày thu hoạch

2020-01-08 26 Bình luận

Rộn ràng ngày thu hoạch... Thế là các luống rau trong khu vườn nhỏ xinh đã sạch bay sau 1 ngày thu hoạch! ^^ Có bạn đã hăng hái ngắt hẳn...3 chiếc lá rau rồi... nghỉ! Có bạn lại giựt bung cả rễ cây và